159 |
เด็กชายชัยมงคล บุญศิริ |
บ้าคลองขุด |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
158 |
นายรัชพล วัดเย็น |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
157 |
นายรัชพล วัดเย็น |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
156 |
เด็กหญิงสลินทิพย์ สายหนูน |
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
155 |
เด็กหญิงสลินทิพย์ สายหนูน |
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
154 |
นางสาวจิรัชยา หลงหัน |
ดารุลมาอาเรฟ |
ม.4 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
153 |
นางสาวภาลินี ยืนยง |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
152 |
นายคณาธิป สังยาหน่าย |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
151 |
นายคณาธิป สังยาหน่าย |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
150 |
นางสาวภาลินี ยืนยง |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
149 |
นางสาวภาลินี ยืนยง |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
148 |
นายคณาธิป สังยาหน่าย |
อนุบาลมันัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
147 |
นางสาวณิชานันท์ พรหมเดชะ |
พิมานพิทยาสรรค์ |
ม.4 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
146 |
นางสาวณิชานันท์ พรหมเดชะ |
พิมานพิทยาสรรค์ |
ม.4 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
145 |
เด็กหญิงปุญญารัตน์ |
เทศบาล2 |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
144 |
เด็กหญิงธีรกานต์ เทศอาเส็น |
บ้านกาเนะ |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
143 |
นางสาวอามีเรีย ละไบหมาดเด็น |
มุสลิมสตูลวิทยา |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
142 |
นางสาวฟารีดา ลิ่มอภิชาติสกุล |
บ้านปาเต๊ะ |
ม.4 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
141 |
นางสาวเมลานา กะนินสน |
สามัคคีอิสลามวิทยา |
ม.4 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
140 |
นางสาวสุณิสา เกตุขาว |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
139 |
เด็กหญิงกนกพรรณ ไชยชาติ |
นิคมพัฒนาภาคใต้3 |
ม.1 ความสามารถพิเศษ |
แก้ไขแล้ว |
138 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ขาวผ่อง |
บ้านกาเนะ |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
137 |
นางสาวนางสาวสุณิสา เกตุขาว |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
136 |
นางสาวนางสาวสุณิสา เกตุขาว |
อนุบาลมะนัง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
135 |
นางสาวเมลานา กะนินสน |
สามัคคอิสลามวิทยา |
ม.4 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
134 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ขาวผ่อง |
บ้านกาเนะ |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
133 |
นางสาวอามีเรีย ละไบหมาดเด็น |
มุสลิมสตูลวิทยา |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
132 |
เด็กชายรพีภัทร ชูศรีเพชร |
บ้านกาเนะ |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
131 |
นางสาวปิยะธิดา ชูสุวรรณ |
สตูลวิทยา |
ม.4 ความสามารถพิเศษ |
แก้ไขแล้ว |
130 |
เด็กหญิงทอไหม เผ่าช่างทอง |
บ้านกลุ่ม5ประชารัฐ |
ม.1 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
129 |
เด็กหญิงทอไหม เผ่าช่างทอง |
บ้านกลุ่ม5ประชารัฐ |
ม.1 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
128 |
เด็กหญิงทอไหม เผ่าช่างทอง |
บ้านกลุ่ม5ประชารัฐ |
ม.1 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
127 |
นางสาวธัญญาภัทร มิลาอาบู |
บ้านวังปริง |
ม.4 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
126 |
นางสาวธัญญาภัทร มิลาอาบู |
บ้านวังปริง |
ม.4 ความสามารถพิเศษ |
แก้ไขแล้ว |
125 |
เด็กหญิงปัญญารัตน์ ใจดี |
เทศบาล2 |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
124 |
นางสาวณัฏฐ์นรี ไทวิวัฒน์ธาดา |
นิคมพัฒนาผัง๖ |
ม.4 ความสามารถพิเศษ |
แก้ไขแล้ว |
123 |
เด็กชายซัลมาน หาสกุล |
มุสลิมศึกษา |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
122 |
เด็กชายซัลมาน หาสกุล |
มุสลิมศึกษา |
ม.1 ห้องเรียนทั่วไป |
แก้ไขแล้ว |
121 |
เด็กหญิงกุลธาดา รุ่งสว่าง |
อนุบาลสตูล |
ม.1 ห้องเรียนวิทย์-พลังสิบ |
แก้ไขแล้ว |
120 |
เด็กหญิงมนฑกาญจน์ ขาวสุด |
สตูลวิทยา |
ม.1 ความสามารถพิเศษ |
แก้ไขแล้ว |